อุปกรณ์ที่ใช้ในงานติดตั้งระบบไฟเบอร์ออฟติกส์

++เครื่องมือติดตั้งไฟเบอร์ออฟติกส์ Fiber Optic++




 


PRICE LIST FIBER OPTIC TOOL & TESTER

PRODUCT CODE

DESCRIPTION

DEALER PRICE

UF-2821

กระดาษเช็ดหัวและสาย

Call

UF-2823

น้ำยาเช็ดหัวและสาย

Call

UF-2825

เข็มฉีดกาว

Call

UF-2826

กาวหลอดผสม 2 หลอดแห้งเร็ว

Call

UF-2827

กาวแบบซองพกพาแบบแห้งช้า

Call

UF-2830

กระดาษทรายสีขาว ขนาด 0.3 ไมโครมิล

Call

UF-2831

กระดาษทรายสีเขียว ขนาด 1 ไมโครมิล

Call

UF-2835

กระดาษทรายสีน้ำตาล ขนาด 5 ไมโครมิล

Call

 

   

UF-2803

คีมปอกสายไฟเบอร์

Call

UF-2804

กรรไกรตัดเคฟล่าร์

Call

UF-2806

คีมบีบ ปอกรัดสาย SC,ST

Call

UF-2808

ตัวตัดปลายแก้ว

Call

UF-2810

จานโลหะรองขัดหัว ST

Call

UF-2812

จานโลหะรองขัดหัว SC

Call

UF-2814

แผ่นยางรองขัด

Call

UF-2816

แผ่นแก้วรองขัด

Call

 

   

UF-2840

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber ครบชุด

Call

UF-2852

กล้องส่องดูหัว Fiberรุ่นประหยัด ขยาย 150-200 เท่า

Call

UF-2854

กล้องส่องดูหัว Connector รุ่นมาตราฐาน ขยายได้ 200 เท่า

Call

UF-2855

กล้องส่องดูหัว Connector รุ่น ขยายได้ 400 เท่า

Call

UF-2861

เตาอบพร้อมตัววัดอุณหภูมิ

Call

UF-2862

ปลอกป้องกันหัวเวลาอบ

Call

 

   

UF-2890

POWER METER with ST interface วัดค่า Lossของสายใยแก้ว

Call

UF-2892

LED Light Source Dual wavelength 850 & 1310 nm,ST interface

Call

UF-2894

LESER Light Source Dual wavelength 1310 & 1550 nm,ST interface

Call

UF-2991

NOYES M100 Mutimode/Singlemode OTDR(850/1300/1310/1550 nm)

Call

++คีมปลอกสายไฟเบอร์ออฟติกส์ รุ่น 8PK-326++


++ราคา 650.00 บาท++ สนใจสอบถามได้ที่ฝ่ายขาย โทร.0-2743-0188 กด 1


++ดาวน์โหลดสเปคได้ที่นี่ FiberStripperSpec.jpg

Visitors: 8,369